THAM QUAN NHÀ MÁY CÔNG TY HAWEE P&T
Mục lục (Hiện)
Sáng 26/10/2022, Viện VJCC tổ chức buổi tham quan thực tế cho các học viên của khóa Giám đốc điều hành chuyên sâu CEO 3&4. Tham gia chuyến đi còn có lãnh đạo Viện Phát triển Nguồn nhân lực Việt Nam - Nhật Bản, chuyên gia JICA, cùng các phiên dịch viên và cán bộ trợ giảng.
Với sự hợp tác và hỗ trợ tận tình của Công ty HAWEE P&T, một doanh nghiệp nằm trong TOP VNR 500 Việt Nam, Viện VJCC đã thành công tổ chức chuyến tham quan thực tế tại Nhà máy của Công ty HAWEE P&T.
Trải qua 11 năm hình thành và phát triển, Hawee P&T đã khẳng định được thương hiệu hàng đầu Việt Nam trong lĩnh vực sản xuất tủ điện và khuôn mẫu, mang đến cho khách hàng những sản phẩm toàn diện về Chất lượng - Tiến độ - Dịch vụ. Với phương châm luôn đặt lợi ích khách hàng lên hàng đầu, Hawee P&T luôn không ngừng phát triển nguồn nhân sự chất lượng cao, đẩy mạnh hợp tác quốc tế chuyển giao công nghệ, đồng thời đầu tư trang bị hệ thống dây chuyền máy móc hiện đại và áp dụng các quy trình tiêu chuẩn Quốc tế.
Viện VJCC hy vọng sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các quý Doanh nghiệp để có thể hoàn thành nhiệm vụ Đào tạo Nguồn Nhân lực Chất lượng cao trong tương lai.
Viện VJCC tiếp tục tuyển sinh Khóa CEO 6 – Giám đốc điều hành chuyên sâu:
Khai giảng ngày 08/11/2022
Mỗi lớp học: 25 học viên
Thời gian học: 8:30 – 16:30 hàng ngày (mỗi tuần học 2-3 ngày)
Đia điểm học: Tòa nhà VJCC, trường Đại học Ngoại thương, 91 Chùa Láng, HN
Đội ngũ chuyên gia giảng dạy gồm 30% là các chuyên gia Nhật Bản kinh nghiệm lâu năm trong cương vị quản trị cấp cao tại các Tập đoàn lớn của Nhật Bản và 70% là chuyên gia, doanh nhân Việt Nam giàu kinh nghiệm giảng dạy và tư vấn chuyên sâu về quản trị.
Gọi tới Hotline 0962 919 746 để được tư vấn trực tiếp.
Ban Đào tạo Doanh nghiệp Viện VJCC.
BÀI VIẾT CÙNG DANH MỤC
Khóa học nổi bật
-
Kiểm soát cảm xúc trong công tác quản trị
Thời gian : 2 ngàyGiảng viên : Bà Trương Ngọc Mai Hương
-
Quản trị tài chính cho lãnh đạo doanh nghiệp
Thời gian : 2 ngàyGiảng viên : TS. Nguyễn Tấn Bình
-
QC GEMBA – HOẠT ĐỘNG QUÀN LÝ CHẤT LƯỢNG
Thời gian : 3 ngàyGiảng viên : Ông Trần Hữu Anh Tuấn
-
Chương trình Cử nhân Kinh doanh Số - DB
Thời gian : 4 nămGiảng viên : ĐH Ngoại thương và các trường ĐH Nhật Bản
Các khóa học sắp diễn ra
-
KHÓA HỌC NGHIỆP VỤ KẾ TOÁN THƯƠNG MẠI- BOKI 2 KYUU SHOUGYOU (ONLINE)
Thời gian : Ngày 10/8/2024 ~ 26/10/2024Giảng viên : Hiệp hội phổ cập kế toán Nhật Bản tại Việt Nam (ABPV)
-
KHÓA HỌC NHẬP MÔN KẾ TOÁN TIẾNG NHẬT LẦN THỨ 33 (ONLINE)
Thời gian : 8/8/2024 - 24/10/2024 , 1 buổi/ tuần 18:45-20:00 ( giờ Việt Nam)Giảng viên : Ông Kokubo Hidero - Hiệp hội phổ cập kế toán Nhật Bản tại Việt Nam (ABPV)
-
KHÓA HỌC NHẬP MÔN TIẾNG NHẬT dành cho người mới bắt đầu
Thời gian : 28 buổi, Từ 01/08/2024 đến 07/11/2024, 2 buổi/ tuần: Thứ 2 & Thứ 5 (18:30 - 20:30)Giảng viên : Cô Hà Thị Hường, Cô Nguyễn Quỳnh Trang, cô Kojima Naomi
-
KHÓA HỌC TIẾNG NHẬT SƠ CẤP N5
Thời gian : 42 buổi, Từ ngày 30/07/2024 đến 24/12/2024, 2 buổi/ tuần: Thứ 3 & Thứ 5, (18:30 ~ 20:30)Giảng viên : Cô Hà Thị Hường, Cô Nguyễn Quỳnh Trang, cô Kojima Naomi